Home
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Home

Nơi Giao Lưu Học Hỏi, Chia Sẻ Kinh Nghiệm

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
-->
Số lần truy cập vào diễn đàn
Web Site Hit Counter
Stress Support
Lịch và Đồng hồ
Từ Điển Trực tiếp

Tra theo từ điển:

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

"Chat" Với Admin
Tìm kiếm Google
Blog Radio
Đồng hồ
Lịch Vạn Sự
Tháng
Năm 

Share

cô bé ngốc

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
tdsk

tdsk

Sinh Nhật Sinh Nhật : 25/06/1995
Tham gia Tham gia : 21/06/2011
Đến từ Đến từ : Phường Cam Lộc - TP. Cam Ranh
Châm ngôn sống Châm ngôn sống : ““Bạn sẽ khám phá ra chính mình ở một bậc cao hơn sau mỗi lần vượt qua nghịch cảnh.”

cô bé ngốc Empty
Bài gửiTiêu đề: cô bé ngốc   cô bé ngốc EmptyTue Jan 17, 2012 6:30 pm

Anh
Em ngốc lắm đúng ko?e chẳng hiểu sao nữa, thấy chán trường quá anh ạ
Tự nhiên lại muốn kể lể mấy chuyện này vs anh
chẳng buồn ngủ,cảm ơn anh đã lắng nghe những j e vẫn thường nc vs anh, ko hiểu sao e lại muốn kể chúng cho anh nghe. Buồn cười thật anh nhỉ? lúc e buồn chán, đau khổ nhất chính anh đã luôn an ui em mặc dù ko ở cạnh em nhưng những tin nhắn đó cũng làm em vui hơn rất nhiều.e chẳng kể cho ai mà lại đi nói vs anh. Chắc nghe xong a thấy e ngố lắm, ngớ ngânr lắm.
Hj
Em muốn cảm ơn tất cả những j anh đã làm cho em. Có lúc vs anh em ngứa mắt lắm anh nhỉ. Em thấy em chẳng ra sao cả, chẳng lam được cái j cả, ko xinh đẹp, chẳng giỏi dang, khéo léo j, nấu nướng cũng không, lúc nào cũng chìm đắm trong mấy câu chuyện cổ tích của hàn quốc và hi vọng nó cũng xảy ra như vậy vs mình, chẳng như anh chut nào cả. Thấy thất vọng và ngớ ngẩn thật.
Nhiều lúc chán chán muốn nhắn tin vs anh nhưng lại nghĩ chắc anh bận lắm vs lại bên cạnh anh còn có bao nhiêu người e có là j đâu? Hành động ngớ ngẩn ấy sẽ càng làm trò đùa mà thôi, đúng ko anh? Không biết trêu đùa e anh có cảm thấy ntn nhưng sao bh e thấy em ngốc vậy?
Tự nhiên muốn khóc………………
Cũng ko phủ nhận rằng nhiều lúc anh thật tốt vs em. Ở xóm trọ chẳng quý e nhất còn j va e cũng vậy. Ngày trước e hay bị anh chỉ trích nhất, giận e cái j cũng lâu nhất. Có lẽ a muốn e tốt hơn mà thôi anh nhỉ? vì e gà lắm mà
A biết ko nhiều lúc e muốn quên anh đi, đừng hiện hữu trong tâm trí em nữa vì tất cả rồi cũng sẽ chẳng đi đến đâu. Nhưng sao e ko thể làm nổi. Ko biết bao giờ người đó sẽ xuất hiện và làm e thay đổi????????
Chắc đọc xong a nghĩ e lại càng gà và ngố hơn nhưng e thì thoải mái hơn rất nhiều vì đã nói ra được tất cả sẽ tốt hơn là cứ giữ nó mãi trong lòng
Em sẽ ko sao đâu anh, cái j rồi chắc cũng có cách giải quyết của nó mà đúng ko anh. E sẽ cố thay đổi con người mình suy nghĩ và mọi thứ nữa.mong rằng nó sẽ khá hơn. Cảm ơn anh nhé, thank kju 4 all!!!!

cô bé ngốc
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thời gian là vàng ngọc
» Quà Tặng Tình Yêu - Hãy Cho Anh Được Yêu - Phùng Ngọc Huy & Mai Phương
» Quà Tặng Tình Yêu - I Love You - Hồ Ngọc Hà & Nhóm V.Music